Bookmark and Share Add to Favorites

รายชื่อประธานชมรมบัณฑิต มสธ.

ลำดับที่

ชมรมบัณฑิต  มสธ.

ชื่อ – ที่อยู่ ประธานชมรมบัณฑิต มสธ.

๑.

กระบี่

นายประพันธ์  การดี

๔๓ ถ.มหาราช ซ.๖

ต.ปากน้ำ อ.เมือง

จ.กระบี่  ๘๑๐๐๐

โทร. ๐๖๒ ๓๑๔ ๘๕๕๓

๒.

กรุงเทพมหานคร

ดร.สยันต์  พรมดี

๓๘/๖๒๒ หมู่ที่ ๙ ถ.ติวานนท์

ต.บางพูด อ.ปากเกร็ด

จ.นนทบุรี  ๑๑๑๒๐

โทร. ๐ ๒๕๘๔ ๖๔๗๗,

         ๐๘๓ ๒๗๔ ๐๑๐๑

อีเมล : sayanpomdee@gmail.com

.

กาญจนบุรี

ดร.พิเชศ  รุ่งสว่าง

๒/๙ ซ.อินโดนีเซีย ถ.อินโดนีเซีย

ต.ท่ามะขาม อ.เมือง

จ.กาญจนบุรี  ๗๑๐๐๐

โทร. ๐๘๑ ๘๕๖ ๘๖๔๔

.

กาฬสินธุ์

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

.

กำแพงเพชร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

.

ขอนแก่น

ดร.สุพจน์  ทองเนื้อขาว

๓๖๐/๓๖  หมู่ที่ ๔

ต.บ้านเป็ด  อ.เมือง

จ.ขอนแก่น  ๔๐๐๐๐

โทร. ๐๘๙ ๗๑๐ ๒๗๗๓

.

จันทบุรี

นายสมจิตร  เวชกรรม

๕๐  หมู่ที่ ๔ 

ต.ปัถวี  อ.มะขาม 

จ.จันทบุรี  ๒๒๑๕๐

โทร. ๐๘๑ ๙๘๓ ๐๔๕๙

.

ฉะเชิงเทรา

นายเด็ดดวง  แฉ่งใจ

๗/๖๑ ซ. (อินทราสา ๒)

.ศรีโสธรตัดใหม่ ต.หน้าเมือง

.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา  ๒๔๐๐๐  

โทร. ๐ ๓๘๕๑ ๒๑๔๐,

         ๐๘๙ ๗๗๐ ๒๕๙๙

อีเมล : c.dedduang@gmail.com

.

ชลบุรี

นางคำใจ  คำวิเศษ

๔๖/๑ หมู่ที่ ๕ ศูนย์เศรษฐกิจการลงทุน ภาคที่ ๔

ถ.สุขุมวิท ต.ทุ่งสุขลา

อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี  ๒๐๒๓๐

โทร. ๐ ๓๘๔๐ ๔๙๐๘,

         ๐๘๑ ๕๘๙ ๒๐๘๖

อีเมล : jaturat2012@hotmail.com

๑๐.

ชัยนาท

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๑.

ชัยภูมิ

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๒.

เชียงราย

นายอภิพงศ์  รัตนประภากร

๑๓๘ หมู่ที่ ๑๐ สากลการเกษตร 2015

ถ.พหลโยธิน ต.สันทราย

อ.เมือง จ.เชียงราย ๕๗๐๐๐

โทร. ๐๘๑ ๖๐๓ ๔๘๑๘

อีเมล : apipong.snk28-31@hotmail.com

๑๓.

ชุมพร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๔.

เชียงใหม่

นางสาววิจิตตรา  ปาละกุล

๙/๖๔๓  หมู่ที่ ๑  ถ.เชียงใหม่-พร้าว

ต.หนองหาร  อ.สันทราย

จ.เชียงใหม่  ๕๐๒๙๐

โทร. ๐๘๘ ๑๔๐ ๖๕๖๖

๑๕.

ตรัง

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๖.

ตราด

นายไพบูลย์  จุลเสวก

๒๔  ถ.พัฒนาการปลายคลอง

ต.วังกระแจะ อ.เมือง

จ.ตราด  ๒๓๐๐๐

โทร. ๐๘๑ ๖๓๖ ๙๒๙๔

๑๗.

ตาก

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๘.

นครนายก

นายสมชาย  ทาสี

๑๐ หมู่ที่ ๘ บ้านคลองแสง

ถ.สุวรรณศร ต.พรหมณี

อ.เมือง จ.นครนายก  ๒๖๐๐๐

โทร. ๐๘๑ ๖๖๓ ๘๐๘๖

อีเมล : tasisom@gmail.com

๑๙.

นครปฐม

นางสาวนิตยา  สุวรรณกสิณ

๓๓๘/๗๘ ต.บ่อพลับ

อ.เมือง จ.นครปฐม  ๗๓๐๐๐

โทร. ๐๙๕ ๔๕๒ ๐๗๙๗,

         ๐๙๘ ๘๔๘ ๖๙๔๒

อีเมล : suwankasin@gmail.com

๒๐.

นครพนม

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๑.

นครราชสีมา

นางพัชรี  วิริยะพงษ์

๒๗ ถ.เทศบาล ๓๕ ต.ปากช่อง

อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา  ๓๐๑๓๐

โทร. ๐๘๙ ๘๖๕ ๔๑๖๒

อีเมล : patcha_vp@hotmail.com

๒๒.

นครศรีธรรมราช

นายณภัทรพงศ์  ทรงแก้ว

๒๐๑ หมู่ที่ ๖ 

ต.ชะมาย  อ.ทุ่งสง 

จ.นครศรีธรรมราช  ๘๐๑๑๐

โทร. ๐๘๑ ๘๙๓ ๙๓๘๖

๒๓.

นครสวรรค์

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๔.

นนทบุรี

นายนพพล  ปุรณะชัยคีรี

๒๑๙/๑๗๙ หมู่ที่ ๕ ซ.งามวงศ์วาน ๔๗ แยก ๖

แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ 

กทม.  ๑๐๒๑๐

โทร. ๐๘๑ ๖๕๕ ๖๑๕๘

อีเมล : n-con@hotmail.com

๒๕.

นราธิวาส

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๖.

น่าน

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๗.

บุรีรัมย์

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๘.

ปทุมธานี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๙.

ประจวบคีรีขันธ์

นายกรกฎ  เพียรคำพร

๖/๑๑๒  บริษัท หัวหินแอ็ดไวเซอร์ ทัวร์แอนด์ลีเกิล จำกัด

ซ.หัวหิน ๒๖ ถ.เพชรเกษม

ต.หัวหิน อ.หัวหิน

จ.ประจวบคีรีขันธ์  ๗๗๑๑๐

โทร. ๐๖๓ ๑๖๙ ๙๖๔๙

อีเมล : tom@huahinadviser.com

๓๐.

ปราจีนบุรี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๑.

ปัตตานี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๒.

พระนครศรีอยุธยา

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๓.

พะเยา

นายอภิชาติ  กันยะมี

สำนักงานที่ดินจังหวัดพะเยา สาขาจุน

อ.จุน จ.พะเยา  ๕๖๑๕๐

โทร. ๐๘๖ ๑๙๑ ๘๖๔๒

๓๔.

พังงา

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๕.

พัทลุง

นายฉลอง  นวนทอง

๔  หมู่ที่ ๖ ต.ท่ามิหรำ 

อ.เมือง จ.พัทลุง  ๙๓๐๐๐

โทร. ๐๘๙ ๒๙๙ ๔๘๘๖

๓๖.

พิจิตร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๗.

พิษณุโลก

นายเมธา สวัสดี

๗๑/๑๔๑ หมู่ที่ ๕  บ้านท่าทองธานี

ต.ท่าทอง อ.เมือง

จ.พิษณุโลก  ๖๕๐๐๐

โทร. ๐๘๑ ๙๗๓ ๙๗๓๖

๓๘.

เพชรบุรี

นางละมัย  ถิตตยานุรักษ์

๙๑/๒ หมู่ที่ ๔ ถนนเพชรเกษม

ต.ไร่ส้ม อ.เมือง 

จ.เพชรบุรี  ๗๖๐๐๐

โทร. ๐๘๙ ๘๓๖ ๒๐๘๘

๓๙.

เพชรบูรณ์

นายศักดิพงศ์  ธูปมงคล

๒๐๑/๑๙ หมู่ที่ ๕

ต.บ้านโตก อ.เมือง

จ.เพชรบูรณ์ ๖๗๐๐๐

โทร. ๐๘๒ ๖๒๕ ๙๑๔๒

๔๐.

แพร่

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๑.

ภูเก็ต

นายธรรมรงค์  อินทรสุวรรณ์

๗๗/๕๕ หมู่ที่ ๗

ต.วิชิต อ.เมือง

จ.ภูเก็ต  ๘๓๐๐๐

โทร. ๐๖๑ ๙๔๖ ๙๗๔๑

๔๒.

มหาสารคาม

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๓.

มุกดาหาร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๔.

แม่ฮ่องสอน

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๕.

ยโสธร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๖.

ยะลา

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๗.

ร้อยเอ็ด

นายเสถียร  เปรินทร์

๑๓๒  หมู่ที่  ๑ 

ต.เหนือเมือง  อ.เมือง

จ.ร้อยเอ็ด ๔๕๐๐๐

โทร. ๐๘๖ ๒๓๐ ๔๙๔๙

๔๘.

ระนอง

นายธนกร  สุวุฒิกุล

๓๙/๑  ถ.ท่าเมือง 

ต.เขานิเวศน์  อ.เมือง

จ.ระนอง  ๘๕๐๐๐

โทร. ๐๘๑ ๒๗๑ ๓๘๙๖

๔๙.

ระยอง

นางสาวอนันตยา  ผุดกระจ่าง

๓๒  หมู่ที่ ๒ 

ต.บางบุตร  อ.บ้านค่าย 

จ.ระยอง  ๒๑๑๒๐

โทร. ๐๖๓ ๑๔๕ ๕๔๓๖

๕๐.

ราชบุรี

นางพึงพิศ  ศูนย์กลาง

๔/๒ หมู่ที่ ๕ 

ต.คุ้งกระถิน อ.เมือง 

จ.ราชบุรี  ๗๐๐๐๐

โทร. ๐๘๑ ๙๔๔ ๖๗๒๓

๕๑

ลพบุรี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๕๒.

ลำปาง

นายสมยศ  นาคราช
๒๑/๔  หมู่ที่ ๘ บ้านแม่ยามเหนือ

ต.เมืองยาว  อ.ห้างฉัตร

จ.ลำปาง  ๕๒๑๙๐

โทร. ๐๖๕ ๔๕๗ ๗๓๗๔

อีเมล : somyotn.jud@gmail.com

๕๓.

ลำพูน

นายณรงค์  ชมภูพล้อย

๑๐๗ หมู่ที่ ๑๖ ต.น้ำดิบ

.ป่าซาง จ.ลำพูน ๕๑๑๒๐

โทร. ๐๙๙ ๖๒๖ ๑๔๔๖

อีเมล : narontch30@gmail.com

๕๔.

เลย

นายบุญเลื่อน  น้อยผาง

๑๒๔ หมู่ที่ ๕ ต.หนองหิน

อ.หนองหิน จ.เลย  ๔๒๑๙๐

โทร. ๐๘๙ ๗๑๓ ๖๔๔๑

๕๕.

ศรีสะเกษ

ดร.ยงยุทธ  วิปุละ

๑๕๕๗ ม.ชุมชนต้นโก

ถ.ศรีสุมังค์ ต.เมืองใต้

อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ  ๓๓๐๐๐

โทร. ๐ ๔๕๖๑ ๔๑๔๕,

         ๐๙๔ ๕๑๙ ๒๘๙๘

อีเมล : yongyut2505@gmail.com

๕๖.

สกลนคร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๕๗.

สงขลา

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๕๘.

สตูล

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๕๙.

สมุทรปราการ

นายสมเกียรติ  สมเกียรติสกุล

๑๖๐/๔ หมู่ที่ ๑๔ ซ.๔๑/๑

ถ.กิ่งแก้ว ต.ราชาเทวะ

อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ  ๑๐๕๔๐

โทร. ๐๘๙ ๘๒๕ ๙๙๖๕

๖๐.

สมุทรสงคราม

นายมนูญ  ประสพแสง

๑๔๑/๒ หมู่ที่ ๗

ต.ปลายโพงพาง อ.อัมพวา

จ.สมุทรสงคราม  ๗๕๑๑๐

โทร. ๐๘๑ ๑๙๐ ๘๒๘๘

๖๑.

สมุทรสาคร

นายนิกร เสมเหลา

๒๐๐/๒๙๖ หมู่ที่ ๕

ต.พันท้ายนรสิงห์ อ.เมือง

จ.สมุทรสาคร  ๗๔๐๐๐

โทร. ๐๖๔ ๙๖๕ ๔๖๒๕

๖๒.

สระแก้ว

จ.ส.อ.สรวิชญ์  วรเวก

๑๐๐๕  หมู่ที่ ๒  ม.ท่าเกษม 

ซ.เทศบาล ๖  ถ.สุวรรณศร

ต.ท่าเกษม  อ.เมือง

จ.สระแก้ว  ๒๗๐๐๐

โทร. ๐๘๑ ๘๖๑ ๗๘๓๓

๖๓.

สระบุรี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๖๔.

สิงห์บุรี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๖๕.

สุโขทัย

นายโกเมศ  มุกเพ็ชร (รักษาการแทนประธาน)

๑๔ หมู่ที่ ๙ บ้านหนองกระทุ่ม

ต.ไกรใน อ.กงไกรลาศ

จ.สุโขทัย  ๖๔๑๗๐

โทร. ๐๘๓ ๙๕๓ ๒๘๖๐

๖๖.

สุพรรณบุรี

นางสาวจิรทีปต์  ทองสุข

๒๔๔ หมู่ที่ ๕

ต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ

จ.สุพรรณบุรี  ๗๒๒๔๐

โทร. ๐๘๑ ๗๗๕ ๖๔๑๘

อีเมล : koyjung22@gmail.com

๖๗.

สุราษฎร์ธานี

นายธานนท์  ชูเมือง

๒๕/๒๓ หมู่ที่ ๓ ซ. ๑๔

ถ.พ่อขุนทะเล ต.มะขามเตี้ย

อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี  ๘๔๐๐๐

โทร. ๐๘๖ ๔๗๑ ๕๙๗๒

อีเมล : thanontst@gmail.com

๖๘.

สุรินทร์

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๖๙.

หนองคาย

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๐.

หนองบัวลำภู

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๑.

อ่างทอง

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๒.

อำนาจเจริญ

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๓.

อุดรธานี

ร.ต.ท.อดิศักดิ์  พลเชียงดี

๑๖๕/๑ หมู่ที่ ๒  ซ.บ้านโพธิ์สว่าง

ต.หมากแข้ง อ.เมือง

จ.อุดรธานี  ๔๑๐๐๐

โทร. ๐๘๖ ๔๑๙ ๒๖๓๖

๗๔.

อุตรดิตถ์

นายประสพ  แสงดาว

๓๙ หมู่ที่ ๔ บ้านหาดสารสิน

ต.บ้านด่าน อ.เมือง

จ.อุตรดิตถ์  ๕๓๐๐๐

โทร. ๐๘๑ ๐๓๙ ๐๑๖๒

๗๕.

อุทัยธานี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๖.

อุบลราชธานี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

 

บทความอื่นๆ ในหมวดเดียวกัน